•  

    Email: info@dudumizi.com

    Phone: +255 (0) 768816728

  • Website Design Quotation

    info@dudumizi.com

Katika kuhakikisha tunawashirikisha bloggers wa Tanzania kutumia website zao kutengeneza kipato, timu ya Dudumizi, inakuletea DuHosting Affiliate program, ni program ambayo inakuwezesha kuingiza kipato kwa kuweka banners za Dudumizi kwenye blog yako.

Unachotakiwa kufanya ni kujisajili halafu utaactivate Affiliate program na kuanza kuweka banners zinazoendana na blog yako, basi System zetu zitaweza kukutambua,na kama kuna mtu ananunua huduma yoyote kupitia blog yako, basi utaweza kupata kipato.  Hii pia inajumuisha hata kwa mitandao jamii.

Video ya jinsi ya kujiunga na Affiliate inavyofanya kazi.

Add comment


Security code
Refresh

Search your Domain

 

Follow us on Facebook

  • Website Hosting

  • 80000Tsh

  • /Year
    • 1Gb Web Space
    • Unlimited Email Accounts
    • Free Website Builder
  • Subscribe
Call us now