Katika siku za karibuni, kumekuwa na matukio mengi sana ya kukosewa kwa taarifa mbalimbali za Tanzania. Ama kwa makusudi au kwa bahati mbaya. Matukio haya yalipelekea kuwa na mijadala mingi sana kwenye mitandao jamii hado kupelekea baadhi ya wahusika kuomba samahani.  Mfano wa mijadala hii ni kama, Mbwana Sammatta alisemwa anatokea Congo, mara Kenya, ikaja Olduvai ipo Kenya, mara Kilimanjaro ipo Kenya na mengine mengi sana.

 Matokeo ya mijadala hii minngi ilikuwa ni suluhisho la muda mfupi, kama kuziba kilaka na si suluhisho la muda mrefu ambalo ni kuboresha taarifa za nchi na vinavyopatikana kwenye mitandao. Kwa upande mmoja, tunaweza kuona majirani zetu ni wachokozi, lakini kwa upande wa uhalisia, mimi ninawaona majirani zetu ni watu wanaojua kutumia fursa ipasavyo. Kenya wamefnikiwa sana kutumia Tehama katika kujitangaza na kutangaza nchi yao na vilivyomo.

Ukweli usiopingina ni kuwa, leo hii, kwenye nchi zote zilizoendelea, watu wanategemea sanasana mitandao kupata taarifa, na si kwenye TV, mabango wala radio kama ilivyokuwa zamani. Hivyo lazima kuwe na kampeni mahususi ya kujitangaza na kuboresha taarifa za Mama Tanzania.

Kujitangaza huku hakuishii tu kwenye vivutio vya utalii, bali pia hata makampuni na biashara zinazopataikana. Mfano, leo baada ya muwekezaji kusikia sera za Tanzania ya viwanda inayoasisiwa na Rais Magufuli  akatamani kutafuta partner ili waanze michakato, inakuwa ngumu sana kwa sababu biashara nyingi sana za Tanzania hazipo online. Na hata kama zipo basi hakuna taarifa za kutosha. Taarifa za kutosha si lazima ujaze kurasa, ila ni zile zinazoweza kushibisha kiu ya njaa ya taarifa.

Tukiwa kama kampuni ya Kitanzania inayojihusisha na huduma za Tehama kama utengenezaji wa Website (Website Design), hosting, utengenezaji wa Systems nk, Dudumizi tunakuja na kampeni mahususi ya kuweka biashara zote za Kitanzania online. Kwa kutumia promosheni ya OLDUVAI utaweza kupata yafuatayo;

  • Responsive Website (Inayofunguka kwenye simu, tablet na Computer)
  • 1GB Hosting
  • Unlimited Email accounts
  • CMS to manage your website (No programing needed, no IT person after design)
  • .TZ domain name
  • Online Consultation

Hii yote ni kwa 600,00Tsh tu kwa wafanya biashara 10 wa kwanza. Malipo yatafanyika kwa awamu mbili, 60% kabla ya kuanza na 40% baada ya kukamilisha kutengenezewa Website.

Pata Website

Ni wakati wa kuiweka Tanzania online , chagua Olduvai Package.

 

Search your Domain

 

Follow us on Facebook

  • Website Hosting

  • 80000Tsh

  • /Year
    • 1Gb Web Space
    • Unlimited Email Accounts
    • Free Website Builder
  • Subscribe
Call us now